สมัครสมาชิกด้วยนะครับ
ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชม

Join the forum, it's quick and easy

สมัครสมาชิกด้วยนะครับ
ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชม
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัวสุดหล่อคร้าบ-..-~

2 posters

Go down

แนะนำตัวสุดหล่อคร้าบ-..-~ Empty แนะนำตัวสุดหล่อคร้าบ-..-~

ตั้งหัวข้อ by ToMl3oY Mon Mar 29, 2010 10:10 am

กระผมมีชื่ออันไพเราะ เรียกสั้นๆว่า แอร์! [You must be registered and logged in to see this image.]

เป็นคน บ้าๆบอๆ และคลั่ง แทยัง ขั้นรุนแรง เพราะอะไรน่ะหรอ 55+ ซิทแพ็คของเขาน่าลูบไล้ [You must be registered and logged in to see this image.]

ฮ่าๆๆ ๆ ล้อเล่นๆ พูดงั้ก็เสียภาพโพสทอมหมดสิครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ [You must be registered and logged in to see this image.]

เพิ่งสมัครไม่นานมานี้ ยังไงก็ผมเป็นเด็กใหม่ เด็กเก่าก็ช่วยแนะนำรายละเอียดต่างๆด้วยนะครับ ^^ [You must be registered and logged in to see this image.]
ToMl3oY
ToMl3oY
สมาชิกเต็มตัว
สมาชิกเต็มตัว

โพสต์แล้ว : 45
พลัง : -1
เข้าร่วม : 29/03/2010
: 28
อาชีพ : Bigbang Fc
ชื่อเล่น : Air

ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัวสุดหล่อคร้าบ-..-~ Empty Re: แนะนำตัวสุดหล่อคร้าบ-..-~

ตั้งหัวข้อ by Moderators Tue Mar 30, 2010 7:51 am

ดีจร้า แอร์เราเมย์น่ะยินดีที่ได้รู้จักน่ะ...
Moderators
Moderators
ผู้จัดการกระดาน
ผู้จัดการกระดาน

โพสต์แล้ว : 44
พลัง : 0
เข้าร่วม : 11/03/2010
: 27
อาชีพ : นักเรียนโรงเรียนไรระ..
ชื่อเล่น : เมย์ ♥ อิซายะ

http://bigbang2fan.darkbb.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน