สมัครสมาชิกด้วยนะครับ
ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชม

Join the forum, it's quick and easy

สมัครสมาชิกด้วยนะครับ
ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชม
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กิจกรรม โปรโมตเว็บ มีรางวัล!

Moderators
admin
6 posters

Go down

กิจกรรม โปรโมตเว็บ มีรางวัล! Empty กิจกรรม โปรโมตเว็บ มีรางวัล!

ตั้งหัวข้อ by admin Tue Mar 16, 2010 10:54 pm

ช่วงนี้คนน้อยมาก - -* จึกอยากให้ทุกท่าน ไปช่วยกันโปรโมต เว็บนะครับผม
อ่านรายละเอียด ด้านล่างเลยครับ

รายละเอียด:
-โปรโมตเว็บได้ทุกเว็บไซต์ หรือ เว็บบอร์ด
-เว็บที่ห้ามโปรโมต | THEREBORN | ครับนอกนั้นโปรโมตได้หมด จ้า~
-ผมจะดูว่าใคร โปรโมตมากกว่าก็ชนะ เลยนะครับ

หากคนที่ไม่รู้ว่าจะ โปรโมตยังไง ก็ใส่ตามนี้ใน เว็บที่จะโปรโมตนะครับ

เว็บบอร์ด สำหรับคนรัก BIGBANG มาร่วมเป็นส่วนหนึ่ง ของ ชาว VIP. กัน~
ที่ [You must be registered and logged in to see this link.] ครับ
User ของผม คือ :....

ประมาณนี้ครับผม

เสร็จแล้ว ให้ นำลิ้งค์ ที่ไปโปรโมตมา ส่งที่กระทู้นี้ได้เลยครับ
เพียง ต้องเรียง ลำดับให้ถูกต้องด้วยนะครับว่าอันไหน โปรโมต อันแรกหรือ อันสุดท้าย ครับ [You must be registered and logged in to see this image.]

ของรางวัล
อันดับที่ 1 : 10,000 BB / พลัง +3 / 2 เหรียญ
อันดับที่ 2 : 5,000 BB / พลัง +1 /
อันดับที่ 3 : 2,000 BB

**หมดเขต วันที่ 23 มีนาคม ศกนี้ [You must be registered and logged in to see this image.] **
admin
admin
admin
admin

โพสต์แล้ว : 11
พลัง : 162
เข้าร่วม : 09/03/2010
: 29

http://bigbang2fan.darkbb.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

กิจกรรม โปรโมตเว็บ มีรางวัล! Empty Re: กิจกรรม โปรโมตเว็บ มีรางวัล!

ตั้งหัวข้อ by Moderators Wed Mar 17, 2010 10:48 am

เข้าใจแล้วจร้า...~ [You must be registered and logged in to see this image.]
Moderators
Moderators
ผู้จัดการกระดาน

โพสต์แล้ว : 44
พลัง : 0
เข้าร่วม : 11/03/2010
: 27
อาชีพ : นักเรียนโรงเรียนไรระ..
ชื่อเล่น : เมย์ ♥ อิซายะ

กิจกรรม โปรโมตเว็บ มีรางวัล! Empty Re: กิจกรรม โปรโมตเว็บ มีรางวัล!

ตั้งหัวข้อ by GD-Millky♥ Thu Mar 18, 2010 9:44 am

เข้าใจแล้วครับ ^ ^
GD-Millky♥
GD-Millky♥

โพสต์แล้ว : 33
พลัง : 2
เข้าร่วม : 10/03/2010
อาชีพ : Producer
ชื่อเล่น : LeGend

ตั้งหัวข้อ by X burner Sun Mar 21, 2010 11:02 am

เข้าใจเเลว้ครับ

X burner
เด็กใหม่
เด็กใหม่

โพสต์แล้ว : 12
เข้าร่วม : 10/03/2010
อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น : วิน

ตั้งหัวข้อ by мαρяαиg~★ Mon Mar 22, 2010 2:15 pm

โปรโมทไปแล้วค่ะ แต่ไม่ขอแข่งดีกกว่า อยากช่วยเฉย ๆ ดีกว่าค่ะ ^^
мαρяαиg~★
мαρяαиg~★
สมาชิกเต็มตัว

โพสต์แล้ว : 33
พลัง : 1
เข้าร่วม : 22/03/2010
: 29
อาชีพ : ✿ เลี้ยงกาโฮ&บอส ✿
ชื่อเล่น : мαρяαиg~★

ตั้งหัวข้อ by Moderators Sat Mar 27, 2010 4:55 pm

ขี้เกลียด โปรโมตแล้วอ่ะ (ไม่ถึงขี้เกลียดหรอกมั้ง) ขออยู่เฉยๆเหมือนมะปรางดีกว่าน่ะ...-*- [You must be registered and logged in to see this image.]
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว : 44
เข้าร่วม : 11/03/2010
: 27
อาชีพ : นักเรียนโรงเรียนไรระ..
ชื่อเล่น : เมย์ ♥ อิซายะ

ตั้งหัวข้อ by ToMl3oY Mon Mar 29, 2010 11:23 am

หมดเขตแล้วนี่นา
ToMl3oY
ToMl3oY

โพสต์แล้ว : 45
พลัง : -1
เข้าร่วม : 29/03/2010
: 28
อาชีพ : Bigbang Fc
ชื่อเล่น : Air