สมัครสมาชิกด้วยนะครับ
ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชม

Join the forum, it's quick and easy

สมัครสมาชิกด้วยนะครับ
ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชม
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ถ้าเราพิมพ์ผิด? มาลองดู ^^

5 posters

Go down

ถ้าเราพิมพ์ผิด? มาลองดู ^^ Empty ถ้าเราพิมพ์ผิด? มาลองดู ^^

ตั้งหัวข้อ by ayahimeko Mon Mar 15, 2010 7:09 pm

' ลูกชายผมสองขวบมีไข่สูงมากให้กินพาราได้ไหม ขอคำตอบด่วนครับ '

answer*** ผู้เชี่ยวชาญเรื่องไข่ มาตอบด่วนค่ะ

' แฟนเป็นคนเสียวดังมากครับ ผมอายคนอื่นเค้า ผมจะเตือนเธอยังไงดีครับ '

answer*** แนะนำให้ว่าเวลาจะมีอะไรกันให้หาอะไรให้เธอกัดครับ เวลาเธอเสียวก็จะไม่ค่อยมีเสียงเล็ดรอดออกมา

' กลุ้มใจจัง แฟนเราเป็นคนเชื่อมั่นในตัวเองสูง ไม่ค่อยจะอมใครง่าย ๆ '

answer*** ดีแล้วล่ะค่ะ

' มีพี่ที่ทำงานคนนึงเพิ่งเข้ามาทำงาน เธอเป็นลูกน้องผมแต่อายุแก่กว่าผมมาก ผมจะสอยเธอยังไงดีครับ ถึงจะไม่น่าเกลียด '

answer*** ความจริงน่าจะสอยพวกเด็ก ๆ ใหม่ ๆ นะครับ ถ้าอยากสอยเธอจริง ๆ ก็ท่าพื้นฐานไปก่อนครับ พอเคย ๆ กันแล้วค่อยเปลี่ยนท่าสอยครับ แค่นั้นก็ไม่น่าเกลียดแล้วครับ

' สามีมีปัญหาในการนอนค่ะเค้าชอบนอนหนุนนิ่ม ๆ ไม่ทราบว่าเพื่อน ๆ พอจะรู้จักยี่ห้อดี ๆ มั้ยคะ '

answer*** มียี่ห้อด้วยเหรอคะของแบบนี้

' ถ้าง่วงก็ลองเคี้ยวหมาฝรั่งดูสิคะเผื่อจะหาย '

answer*** ไม่ไหวค่ะกลัวมันกัดเอา

' เดือนหน้าดิฉันจะมีเพื่อนฝรั่งมาเที่ยวเมืองไทย เค้าชอบช้างมากค่ะ ช่วยแนะนำทัวร์ที่มีโปรแกรมขี้ช้างให้หน่อยได้มั้ยคะ '

answer*** ไม่มีมั้งคะโปรแกรมนี้

' เจอรูแฟนเก่าในโทรศัพท์มือถือแฟน หมายความว่ายังไง '

answer*** ความสามารถในการแยกแยะสูงจริง ๆ เลยค่ะเห็นแค่รูรู้เลยว่ารู ใครเป็นรูใคร

' อยากไปเที่ยวท้องฟ้าจำลอง ที่ปิดไฟมืด ๆ แล้วฉายภาพดาวน่ะค่ะไม่ทราบว่าเข้าชมฟรีรึต้องเสียตัวด้วยรึเปล่าคะ '

answer*** เอ่อ ! ไม่อยากมาเที่ยวบ้านผมบ้างเหรอ ? ? แต่ไม่ได้ชมฟรีนะครับบ้านผม

' ข่าวดีค่ะปลื้มใจอยากบอก ไปขยายรูแต่งงานมาแล้ว ออกมาสวยมาก ๆ ขนาดแฟนเป็นคนไม่ค่อยพูด ยังออกปากชม ไม่รู้มาก่อนว่าดีแบบนี้ เพื่อน ๆ ไปขยายที่ไหนกับบ้างคะ '

answer*** เรื่องนี้เก็บไว้ 2 คนก็ได้ครับ ไม่ต้องเอามา post เขิน ๆ ไงไม่รู้ เอ่อ ! ของแฟนใหญ่มากเหรอครับ ถึงต้องไปขยายรูแต่งงานของคุณมา

' พี่ ๆ ครับ ผมจะไปสอบใบขับขี่พรุ่งนี้แต่ ผมยังไม่ชำนาญ เรื่องการถอยรถเข้าซ่องเลย ใครพอแนะนำเทคนิคได้บ้างครับ '

answer*** แนะนำให้ดื่มเบียร์เข้าไปสักขวด แล้วไปแท๊กซี่ดีกว่าครับ สถานที่อย่างนั้นใครเห็นรถเราเข้าไปมันไม่น่าดู เสร็จกิจแล้วก็นั่งแท๊กซี่กลับครับ

' ถามเลขาค่ะ พานายฝรั่งไปไหนดี ไม่ชอบซิสเลอร์เลย วันก่อนไปกินกับนายฝรั่งหลายคน สั่งไส้กรอกรวมกินกันแล้วปรากฏว่าบรรยากาศเงียนมาก ๆ '

answer*** บรรยากาศน่ากลัวนะคะ ! ฝรั่งเยอะด้วย

' ผมมีปัญหากับแฟนใหม่ของเธอครับ ไม่น่าคิดมากเลย แค่โทรเรียกเธอมาเจอเพราะอยากเลียร์ ให้มันสบายใจทั้งสองฝ่าย '

answer*** ว่าแต่ว่าเขาจะยอมทั้งสองคนเลยเหรอ ?

' ขอถามหน่อยค่ะ ใบพลูเดี๋ยวนี้หาซื้อได้ที่ไหน คุณยายข้างบ้านกินแต่หมาเปล่า ๆ มานานแล้ว บอกว่าเคี้ยวไม่อร่อย '

answer*** กินหมาแทนพลู เลยเหรอค่ะ

' แถวสี่พระยามีร้านอัดรูดี ๆ มั้ยครับ อ้อ แล้วรูขนาด 4 ' x 6 ' นี่จะเล็กไปมั้ยครับ '

answer*** รูขนาดนั้นไม่เล็กแล้วครับ อย่างนั้นเค้าเรียกบานครับ

' จะไปเชียงใหม่ค่ะ หนุ่มคนเมืองที่ไหนพอแนะนำได้บ้างคะ อยากถามว่าขนมจีนน้ำเจี๊ยวที่ไหนอร่อยบ้าง '

answer*** ถ้าเจอที่ไหนอร่อย ๆ อย่าลืมกลับมาแน่ะนำด้วยนะคะ

' จริงๆ หงษ์น่าจะไม่แพ้เป็นอย่างน้อยถ้า ( ตั้งช้าหน่อยครับเพิ่งว่าว ) '

answer*** ทราบแล้วเปลี่ยนค่ะ ว่าเจ้าของกระทู้ยังโสด

' ผมตกขาวมากเลยครับ เกือบไม่ได้ไปดูงาน NIKON DAY 2006 '

; answer*** นึกว่าเป็นแต่ผู้หญิงผู้ชายก็ตกเหมือนกันเหรอคะ

' นศ.หญิงสมัยนี้ทำไมชอบใส่เสื้อชายสั้นๆ แล้วปล่อยให้หอยออกมาอยู่นอกกระโปรงกันนะ ไม่น่ารักเลย '

answer*** ขนาดนั้นเลยเหรอคะ

' ผมหาลึงค์กระทู้หมาฝรั่งไม่เจอแล้วสิ '

answer*** คงอยู่ที่เดียวกันกับในไทยล่ะค่ะดิฉันว่า

' ไม่ได้อ่านหนังสือพิมพ์วันเดียว ตกขาวเลยละเธอ '

answer*** โหน่ากลัวเนาะ พรุ่งนี้ต้องรีบหาอ่านแล้วล่ะ

' ถามท่านผู้รู้หน่อยครับ : ทำไงดีครับ เครื่องเสียวผมใช้งานไม่ได้ '

answer*** ไม่มีความเห็นค่ะ รอผู้รู้มาตอบละกัน

เครดิต : พันทิพธุ์ & บอร์ดปิยะ

ติดเรทนิดหน่อย อย่าคิดมากนะจ๊ะ [You must be registered and logged in to see this image.]
ayahimeko
ayahimeko
ผู้จัดการกระดาน

โพสต์แล้ว : 36
พลัง : 1
เข้าร่วม : 10/03/2010
อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น : บีม

ขึ้นไปข้างบน Go down

ถ้าเราพิมพ์ผิด? มาลองดู ^^ Empty Re: ถ้าเราพิมพ์ผิด? มาลองดู ^^

ตั้งหัวข้อ by мαρяαиg~★ Mon Mar 22, 2010 1:50 pm

อ่านตอนแรกงง พอบอกว่า ติดเรท

ก็ อ๋อ เลยล่ะ

เหอ ๆ ๆ
мαρяαиg~★
мαρяαиg~★
สมาชิกเต็มตัว

โพสต์แล้ว : 33
พลัง : 1
เข้าร่วม : 22/03/2010
: 29
อาชีพ : ✿ เลี้ยงกาโฮ&บอส ✿
ชื่อเล่น : мαρяαиg~★

ถ้าเราพิมพ์ผิด? มาลองดู ^^ Empty Re: ถ้าเราพิมพ์ผิด? มาลองดู ^^

ตั้งหัวข้อ by UziphyrZ[B] Wed Mar 24, 2010 9:59 am

ติดเรทนะนั่น

=[]=!!!!
UziphyrZ[B]
UziphyrZ[B]

โพสต์แล้ว : 24
พลัง : 0
เข้าร่วม : 11/03/2010
: 27
อาชีพ : Master
ชื่อเล่น : PhAnToM

ตั้งหัวข้อ by GD-Millky♥ Thu Mar 25, 2010 11:07 am

=[]=

ติดเรทเว้ยเฮ้ย
GD-Millky♥
GD-Millky♥

โพสต์แล้ว : 33
พลัง : 2
เข้าร่วม : 10/03/2010
อาชีพ : Producer
ชื่อเล่น : LeGend

ตั้งหัวข้อ by ToMl3oY Mon Mar 29, 2010 11:37 am

เรทนิดเรทหน่อยไม่เป็นไรหรอก 555+
ToMl3oY
ToMl3oY

โพสต์แล้ว : 45
พลัง : -1
เข้าร่วม : 29/03/2010
: 28
อาชีพ : Bigbang Fc
ชื่อเล่น : Air

ขึ้นไปข้างบน