สมัครสมาชิกด้วยนะครับ
ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชม

Join the forum, it's quick and easy

สมัครสมาชิกด้วยนะครับ
ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชม
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รับสมัคร Moderators ด่วน!!

ayahimeko
Moderators
X burner
Mook Love Reborn~
GD-Millky♥
admin
10 posters

Go down

รับสมัคร Moderators ด่วน!! Empty รับสมัคร Moderators ด่วน!!

ตั้งหัวข้อ by admin Wed Mar 10, 2010 6:29 pm

ตอนนี้บอร์ดก็เพิ่งเปิด สดๆเลย อิอิ จึง จะหา ทีม งานมาดูแล บอร์ดสักหน่อยครับอิิอิ
ใครสนใจ อ่านรายละเอียด ด้านล่างเลยครับ

ผู้สนใจต้องมีคุณสมบัติ ดังนี้ :
-ออนทุกวัน
-โพสต์ กระทู้ 10 กระทู้ขึ้นไป
-แ้ล้วต้องออนหน้าแชท ทุกครั้งที่เข้ามา
-ต้องมีอิตเตอร์เน็ต เล่นที่บ้านเท่านั้น!

ถ้ายอมรับข้อตกลงก็กรอก ใบ สมัคร กันเลย

1.ชื่อเล่น :
2.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล :
3.อายุ :
4.เพราะอะไรถึงมาเป็นทีมงาน? :
admin
admin
admin
admin

โพสต์แล้ว : 11
พลัง : 162
เข้าร่วม : 09/03/2010
: 29

http://bigbang2fan.darkbb.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

รับสมัคร Moderators ด่วน!! Empty Re: รับสมัคร Moderators ด่วน!!

ตั้งหัวข้อ by GD-Millky♥ Wed Mar 10, 2010 6:53 pm

1.ชื่อเล่น : เตย

2.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล : ห้องแนะนำตัว

3.อายุ : 14

4.เพราะอะไรถึงมาเป็นทีมงาน? : ช่วงนี้ว่างเลยมาหาประสบการณืเป็น Mod ^^"

แก้ไขล่าสุดโดย GD-Millky♥ เมื่อ Thu Mar 11, 2010 5:39 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
GD-Millky♥
GD-Millky♥
ผู้จัดการกระดาน

โพสต์แล้ว : 33
พลัง : 2
เข้าร่วม : 10/03/2010
อาชีพ : Producer
ชื่อเล่น : LeGend

รับสมัคร Moderators ด่วน!! Empty Re: รับสมัคร Moderators ด่วน!!

ตั้งหัวข้อ by Mook Love Reborn~ Wed Mar 10, 2010 8:12 pm

โห สละสิทธิ์คนแรกเลยพี่โรมอ่านกดข้อแรกก็สมัครไม่ได้แล้ว(ออนทุกวัน)อ่ามุกได้เข้าทุกวันแต่ปิดเทอมอ่าเดี๋ยวเปิดเทอมก็ไม่ได้เข้าทุกวันแล้วอ่า

Mook Love Reborn~
เด็กใหม่
เด็กใหม่

โพสต์แล้ว : 9
พลัง : 0
อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น : มุก

ตั้งหัวข้อ by X burner Thu Mar 11, 2010 6:36 pm

ผมยังไม่ครบอะพี่โรม

1.ชื่อเล่น :วิน
2.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล :ห้องความรู็
3.อายุ :12จะ13 ครับ
4.เพราะอะไรถึงมาเป็นทีมงาน? :เพราะอยากเป็นอะครับ ผมกะนึกเหตุผลมะออก เเล้วกะว่างๆ ครับ

X burner
เด็กใหม่
เด็กใหม่

โพสต์แล้ว : 12
อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น : วิน

ตั้งหัวข้อ by Moderators Thu Mar 11, 2010 9:58 pm

1.ชื่อเล่น :เมย์
2.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล :Cilp ฮาๆ
3.อายุ :13
4.เพราะอะไรถึง
มาเป็นทีมงาน? :เพราะไปสมัครบอร์ดอื่นๆก้อไม่ได้เปนค่ะแล้วตอนนี้ก้อว่าง ปิดเทอมแล้วก้อว่างไม่อยากทามไรก้อเลยอยากจะสมัครดูน่ะค่ะ....
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว : 44
เข้าร่วม : 11/03/2010
: 27
อาชีพ : นักเรียนโรงเรียนไรระ..
ชื่อเล่น : เมย์ ♥ อิซายะ

http://bigbang2fan.darkbb.com

ตั้งหัวข้อ by ayahimeko Thu Mar 11, 2010 10:02 pm

1.ชื่อเล่น : บีม
2.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล : ห้องนั่งเล่น
3.อายุ : 16
4.เพราะอะไรถึงมาเป็นทีมงาน? : ว่างค่ะ - -" แล้วก็อยากลองเป็นมานานแล้ว จะพยายามทำหน้าที่ให้ดีที่สุดนะคะ [You must be registered and logged in to see this image.]
ayahimeko
ayahimeko

โพสต์แล้ว : 36
พลัง : 1
อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น : บีม

ตั้งหัวข้อ by OctoBeR_KraB Fri Mar 12, 2010 5:43 pm

1.ชื่อเล่น :โบ๊ท
2.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล :ห้องความรู้
3.อายุ :13
4.เพราะอะไรถึงมาเป็นทีมงาน? :ช่วงนี้ว่างมากเลยครับมาหาประสบการณ์เป็น Mod
OctoBeR_KraB
OctoBeR_KraB
เด็กใหม่
เด็กใหม่

โพสต์แล้ว : 17
พลัง : 3
อาชีพ : Activity Staff
ชื่อเล่น : BOAT

ตั้งหัวข้อ by мαρяαиg~★ Mon Mar 22, 2010 2:13 pm

1.ชื่อเล่น : มะปราง ค่ะ
2.ชื่อห้องที่ต้องการดูแล : ข่าวสารจาก BB
3.อายุ : 15
4.เพราะอะไรถึง
มาเป็นทีมงาน? : อยากลองเป็นอ่ะค่ะ แต่ไม่เคยเป็นม๊อดมาก่อนนะคะ

อยากเป็นเพราะออนทุกวันค่ะ แต่ว่าถ้าเปิดเทอมแล้ว อาจจะไม่ได้ออนบ่อยน่ะค่ะ

แต่เปิดเทอมนู่น อย่าเพิ่งไปคิดถึงมันค่ะ ถึงตอนนั้นค่อยไล่ออกก็ได้ ^^ อิอิ

мαρяαиg~★
мαρяαиg~★
สมาชิกเต็มตัว

โพสต์แล้ว : 33
พลัง : 1
เข้าร่วม : 22/03/2010
: 29
อาชีพ : ✿ เลี้ยงกาโฮ&บอส ✿
ชื่อเล่น : мαρяαиg~★

ตั้งหัวข้อ by UziphyrZ[B] Wed Mar 24, 2010 9:53 am

สมัครดีมั้ยนี่

เลือกไม่ถูกแฮะ

ขอเวลาไปคิด อีก10ปีเดี๋ยวมาสมัครค่ะ

(บ้าไปละชั้น)
UziphyrZ[B]
UziphyrZ[B]

โพสต์แล้ว : 24
: 27
อาชีพ : Master
ชื่อเล่น : PhAnToM

ตั้งหัวข้อ by ToMl3oY Mon Mar 29, 2010 11:17 am

อยู่เว็บรีบอร์นผมก็ไม่ได้เป็น มาเว็บนี้ผมก็ขอไม่เป็นอยู่ดี
ToMl3oY
ToMl3oY

โพสต์แล้ว : 45
พลัง : -1
เข้าร่วม : 29/03/2010
: 28
อาชีพ : Bigbang Fc
ชื่อเล่น : Air

ขึ้นไปข้างบน